എസ് കെ എസ് എസ് എഫ് റമളാന്‍ കാമ്പയിന്‍

എസ് കെ എസ് എസ് എഫ് റമളാന്‍ കാമ്പയിന്‍

കോഴിക്കോട്:വിപുലമായആതമസംസ്‌കരണപദ്ധതികളുംജീവ കാരുണ്യപ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുമായി റമളാന്‍ കാമ്പയിൻ ആരംഭിച്ചു. സംസ്ഥാന തല ഉദ്ഘാടനം ഒതുക്കുങ്ങല്‍ കൈപറ്റയില്‍ സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ് പാണക്കാട് സയ്യിദ് ഹമീദലി ശിഹാബ് തങ്ങൾ നിർവ്വഹിച്ചു. ഈസ്റ്റ് ജില്ലാ പ്രസിഡന്റ് സയിദ് ഹാഷിറലി ശിഹാബ് തങ്ങൾ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.ആസക്തിക്കെതിരെ ആത്മ സമരം എന്നതാണ് ഈ വര്‍ഷത്തെപ്രമേയം.   ജനറൽ സെക്രട്ടറി സത്താർ പന്തലൂർ പ്രമേയ പ്രഭാഷണം നടത്തി. കുവൈത്ത്കേരള ഇസ്‌ലാമിക് കൗണ്‍സില്‍ പ്രസിഡൻറ്  ശംസുദ്ദീന്‍ ഫൈസി എടയാറ്റൂര്‍ മുഖ്യ അഥിതി ആയിരുന്നു. സി എച്ച് ത്വയ്യിബ് ഫൈസി, ഒ .കെ എം കുട്ടി ഉമരി, കെ.കെ എസ് തങ്ങള്‍ വെട്ടിച്ചിറ, കെ കെ എസ് ബാപുട്ടി തങ്ങള്‍, അഹ്മ്മദ് ഫൈസി കക്കാട്, കെ അലി അക്ബര്‍ തങ്ങള്‍, അബ്ദുറഹീം ചുഴലി, ശാഫി മാസ്റ്റർ ആട്ടീരി , ഹബീബ് ഹുദവി, ഫൈസൽ ഫൈസി പ്രസംഗിച്ചു.ആശിഖ് കുഴിപ്പുറം സ്വാഗതവും ഷാഹിദ് ബാവ നന്ദിയും പറഞ്ഞു. ഖുര്‍ആന്‍, ഹദീസ് പഠനത്തിന് റമളാന്‍ കാലയളവില്‍ ശാഖാ തലങ്ങളില്‍വിപുലമായ പദ്ധതികള്‍ക്ക് രൂപം നല്‍കി.ക്ലസ്റ്റര്‍ തലങ്ങളില്‍സക്കാത്ത് സെമിനാറുകള്‍ സംഘടിപ്പിക്കും.ജില്ലാ മേഖല തലങ്ങളില്‍ഇഫ്ത്വാര്‍ മീറ്റുകള്‍ ,നിര്‍ധന കടുംബങ്ങള്‍ക്ക് കുവൈത്ത് കേരള ഇസ്‌ലാമിക് കൗണ്‍സിലുമായി സഹകരിച്ച് ഇഫ്ത്വാര്‍ ക്വിറ്റ് വിതരണം,നിര്‍ധനരായ മതാധ്യാപകര്‍ക്ക് പെരുന്നാള്‍ പുടവവിതരണം, നിര്‍ധനരായ വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് പഠനോപകരണ വിതരണം തുടങ്ങിയവവിപുലമായി സംസ്ഥാന തലത്തില്‍ നടത്തും. കാമ്പസ് വിംഗിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്കായിഓണ്‍ലൈന്‍ ക്വിസ്സ് മത്സരവും സര്‍ഗലയയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ മേഖല ജില്ല സംസ്ഥാനതലത്തില്‍ ഖുര്‍ആന്‍ പാരായണമത്സരവും സംഘടിപ്പിക്കും.

 

Categories: News

About Author