ദേശീയോദ്ഗ്രഥന പ്രചാരണം: ലോഗോ പ്രകാശനം ചെയ്തു

ദേശീയോദ്ഗ്രഥന പ്രചാരണം: ലോഗോ പ്രകാശനം ചെയ്തു

logo 4skssf

കോഴിക്കോട്: ‘ഒരുമയോടെ വസിക്കാം സൗഹൃദം കാക്കാം’ എന്ന സന്ദേശവുമായി എസ് കെ എസ് എസ് എഫ് സംസ്ഥാന വ്യാപകമായി നടത്തുന്ന ദേശീയോദ്ഗ്രഥന പ്രചാരണത്തിന്റെ ലോഗോ പ്രകാശനം പ്രമുഖ എഴുത്തുകാരന്‍ കെ.പി. രാമനുണ്ണി നിര്‍വ്വഹിച്ചു .വര്‍ഗീയതയെ ശകാരം കൊണ്ടല്ല നന്മ കൊണ്ടാണ് നേരിടേണ്ടതെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. വിദ്വേഷ പ്രചാരകര്‍ക്കെതിരെ നന്മയുടെ ആത്മീയ മണ്ഡലം തീര്‍ക്കാന്‍ സാധിക്കുന്നതിലൂടെയാണ് അവരെ പരാജയപ്പെടുത്താന്‍ സാധിക്കൂ. വിശ്വാസികളെ പരസ്പരം സഹകരിപ്പിക്കുന്ന എസ് കെ എസ് എസ് എഫിന്റെ നാട്ടുമുറ്റം പദ്ധതി പ്രശംസനീയമാണന്ന് അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.ആഗസ്ത് സെപ്തംബര്‍ മാസങ്ങളിലാണ് വിവിധ പ്രചാരണ പരിപാടികള്‍ സംഘടന ആസൂത്രണം ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.രാജ്യവ്യാപകമായി വിദ്വേഷ പ്രചാരണം വര്‍ദ്ധിക്കുകയും സമൂഹത്തെ വര്‍ഗീയവത്കരിച്ചു നിക്ഷിപ്ത താത്പര്യങ്ങള്‍ക്ക് വേണ്ടി ജനങ്ങളെ ഭിന്നിപ്പിക്കാനുമുളള ശ്രമങ്ങള്‍ക്കുമെതിരെയാണ് പ്രചാരണം ലക്ഷ്യമിടുന്നത്.വിവിധ ജനവിഭാഗങ്ങള്‍ക്കിടയില്‍ ശത്രുത വളര്‍ത്തുന്ന വിധത്തില്‍ നടക്കുന്ന പ്രചാരണങ്ങള്‍ ക്രോഡീകരിച്ച് വസ്തുനിഷ്ഠമായ വിശദീകരണങ്ങളുടെ വീഡിയോ തയ്യാറാക്കി നവ മാധ്യമങ്ങളിലൂടെ പ്രചരിപ്പിക്കും. സംഘടന ശാഖാതലങ്ങളില്‍ എല്ലാ വിഭാഗം ജനങ്ങളുടേയും കൂട്ടായ്മയായി നാട്ടുമുറ്റം രൂപീകരിക്കും.വിദ്യാഭ്യാസം,ആരോഗ്യം,പരിസ്ഥിതി തുടങ്ങിയ മേഖലകളില്‍ യോജിച്ച സേവന പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ക്ക് നാട്ടുമുറ്റം വേദിയൊരുക്കും.ആഗസ്ത് പതിനഞ്ചിനു വൈകീട്ട് നാലുമണിക്ക് സംസ്ഥാനത്തെ 150 മേഖലാ കേന്ദ്രങ്ങളില്‍ ഫ്രീഡം സ്‌ക്വയര്‍ സംഘടിപ്പിക്കും. സമുദായ സൗഹാര്‍ദത്തിന്റെ ചരിത്ര മാതൃകകളും, ഇന്നു നിലനില്‍ക്കുന്ന മാതൃകാ സ്ഥാപനങ്ങളേയും വ്യക്തികളേയും വിവിധ മാധ്യമങ്ങളിലൂടെ പ്രചരിപ്പിക്കും.ജില്ലാ തലങ്ങളില്‍ പൊതുജനങ്ങള്‍ക്കിടയില്‍ വിവിധ സൗഹൃദാനുഭവങ്ങളുടെ രചനാമല്‍സരം നടത്തും. വിദ്വേഷ പ്രഭാഷണവും രചനയും നടത്തുന്നവരെ നേരില്‍കണ്ട് അവരുടെ വാദങ്ങളിലെ അബദ്ധങ്ങള്‍ ബോധ്യപ്പെടുത്തുന്നതിനായി പ്രത്യേക സംഘത്തെ നിയോഗിക്കും. പ്രചാരണ പരിപാടികള്‍ ഫലപ്രദമാക്കുന്നതിനു വേണ്ടി പ്രഭാഷകര്‍,എഴുത്തുകാര്‍, സാമൂഹ്യ മാധ്യമങ്ങളില്‍ ക്രിയാത്മകമായി ഇടപെടുന്നവര്‍ തുടങ്ങിയവര്‍ക്ക് ആഗസ്റ്റ് 5 ന് തൃശൂരിലും 6 ന് കോഴിക്കോട്ടും ശില്‍പശാലകള്‍ സംഘടിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്.ലോഗോ പ്രകാശന ചടങ്ങില്‍ സംസ്ഥാന വര്‍ക്കിംഗ് സെക്രട്ടറി റശീദ് ഫൈസി വെള്ളായിക്കോട് ,സെക്രട്ടറിയേറ്റ് അംഗം ടി.പി സുബൈര്‍ മാസ്റ്റര്‍ ,ജില്ലാ ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി ഒ.പി.എം അഷ്‌റഫ് സംബന്ധിച്ചു.

Categories: News

About Author